• Japanese Used Cars

hussein from Tanzania message

hussein from Tanzania message
Rate 5 stars!

CAR FROM JAPAN : asee mimi naona ni wazo zuri kwa mlivofanya maana sio kila mtu ana uwezo wa kununua gari ila kwa nafasi yenu mkaona mtoe kama zawadi kwetu sisi maana wengi wetu tunatamani kununua gari hila kipato hakilingano ila kwa humu amna shida tunajaribu kwa kila njia na kila namna inwezekana ndio ikawa fursa yangu hii yla nikilipata ntafurahi sana maana natamani sana nami nimiliki usafiri wangu na naamini nitapata maana muomba MUNGU achoki na akichoka kashapata hivyo basi natumaini nitapata hilo gari ila nawapongeza kwa hiyo kazi yenu nzuri ya kutuwezesha sio mbaya ni wazo zuri sana ila cha muhimu ni bora mnipe hilo gari maana mimi ndo mshindi halali ,abana nalisubiria kwa hamu kubwa ingawa siwezi kujua maana anayejua ni mungu tu wengine wanafuata lakini naamini nitashinda maana muomba kitu achoki na akichoka kashapata naamini nitafanikiwa nasali na kuomba ili isiww ndoto iwe ni halisia inshaallah iwe kheri.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Be a vip
Get discounts, save more

We send only useful information